સિનેવર્લ્ડ: આજકાલ વિક્રાંત મેસી સ્ટારર ’12મી ફેલ’ 27 ઓક્ટોબરે થિયેટરોમાં રિલીઝ થઈ હતી. વિધુ વિનોદ ચોપરા દ્વારા દિગ્દર્શિત ’12મી ફેલ’ ટિકિટ વિન્ડો પર ફિલ્મનો બોક્સ ઓફિસ રિપોર્ટ શાનદાર છે અને હવે તે મંડે ટેસ્ટમાં પણ પાસ થઈ ગઈ છે.

વિક્રાંત મેસી અભિનીત ’12મી ફેલ’ની શરૂઆત સારી રહી હતી.’12મી ફેલ’એ પહેલા દિવસે 1.11 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરી હતી. વિક્રાંત મેસીની ફિલ્મે બીજા દિવસે 2.51 કરોડની કમાણી કરી હતી. ત્રીજા દિવસે ફિલ્મએ 3.12 કરોડ રૂપિયાનું કલેક્શન કર્યું. હવે સોમવારે એટલે કે ’12મી ફેલ’ની રિલીઝના ચોથા દિવસે કમાણીના પ્રારંભિક આંકડા પણ આવી ગયા છે. ટ્રેન્ડ રિપોર્ટ અનુસાર, ’12મી ફેલ’એ તેની રિલીઝના ચોથા દિવસે 1 કરોડ રૂપિયાની કમાણી કરી છે. ચાર દિવસનું કુલ કલેક્શન 7.74 કરોડ રૂપિયા થઈ ગયું છે.

રસપ્રદ વાત એ છે કે ’12મી ફેલ’ની કમાણીમાં સતત વધારો જોવા મળી રહ્યો છે. ’12મી ફેલ’માં વિક્રાંત મેસી સાથે હરીશ ખન્ના, પ્રિયાંશુ ચેટર્જી, સંજય બિશ્નોઈ અને સુકુમાર ટુડુ મુખ્ય ભૂમિકામાં છે. ફિલ્મની વાર્તા ’12મી ફેલ’ અનુરાગ પાઠકની નવલકથા પર આધારિત છે અને તે UPSC પ્રવેશ પરીક્ષાનો પ્રયાસ કરી રહેલા લાખો વિધાર્થીઓના સંઘર્ષ પર આધારિત છે. ફિલ્મનો હીરો મનોજ (વિક્રાંત મેસી) 12માની બોર્ડની પરીક્ષામાં નાપાસ થાય છે, પણ તે આશા ગુમાવતો નથી. તેણે તેની શિક્ષણ યાત્રા ફરી શરૂ કરી અને સૌથી અઘરી સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષા – UPSC માટે હાજરી આપી છે.